Jọwọ fi silẹ fun wa ati pe a yoo kan si wa laarin wakati 24.

Ilẹ̀kùn tí a fi PVC ṣe yìí dára fún àwọn tí wọ́n fẹ́ ṣẹ̀dá àyè tuntun sí ilé tàbí ọ́fíìsì wọn láìsí iṣẹ́ ìkọ́lé tàbí àtúnṣe tó gbowó lórí. Ó tún dára fún àwọn tí wọ́n fẹ́ fi àwòrán àti ìgbàlódé kún àwọn àyè tí wọ́n wà tẹ́lẹ̀, láìsí pé wọ́n ń ṣe iṣẹ́ wọn. A lè ṣe ìlẹ̀kùn náà ní pẹ̀lẹ́pẹ̀lẹ́ láti bá ìwọ̀n fìrímù ilẹ̀kùn èyíkéyìí mu, èyí tó mú kí ó jẹ́ ojútùú pípé fún àwọn agbègbè kékeré tàbí tí kò ní ìrísí déédé. Ilẹ̀kùn tí a fi PVC ṣe náà tún wúlò gan-an, nítorí ó ń pèsè àǹfààní...

Ọ̀kan lára àwọn ohun pàtàkì tí ó wà nínú ọjà yìí ni ẹ̀rọ ìtẹ̀lé rẹ̀, èyí tí ó fún ni láàyè láti ṣí àti pípa ilẹ̀kùn náà lọ́nà tí ó rọrùn. A ṣe ilẹ̀kùn náà láti tẹ̀ sí inú tàbí síta, ní ìbámu pẹ̀lú iye àyè tí o ní nínú yàrá ìwẹ̀ rẹ. Èyí ń rí i dájú pé o lè rìn kiri láìsí ìṣòro, kódà nígbà tí ilẹ̀kùn bá ti sé, ó sì tún ń jẹ́ kí ó rọrùn láti wọ inú yàrá ìwẹ̀ tàbí balùwẹ̀. Yàtọ̀ sí pé ó wúlò, ilẹ̀kùn ìtẹ̀lé PVC fún ilẹ̀kùn balùwẹ̀ náà tún lágbára gan-an ó sì rọrùn láti tọ́jú. A fi...

Àǹfààní pàtàkì mìíràn ti àwọn ilẹ̀kùn wọ̀nyí ni ìrọ̀rùn tí wọ́n ń fúnni. Nítorí pé wọ́n ṣeé tẹ̀, wọ́n rọrùn láti ṣí àti láti tì, èyí tí ó mú kí wọ́n dára fún lílò ní àwọn àyè tí ó ní àyè díẹ̀ bí àwọn ilé gbígbé, àwọn ògiri ìpínyà, tàbí àwọn kọ́bọ̀ọ̀dù. Ọ̀nà ìtẹ̀wé náà jẹ́ dídán àti dídákẹ́jẹ́ẹ́, èyí tí ó ń rí i dájú pé kò sí ariwo tàbí ìdàrúdàpọ̀ nígbà tí o bá ń ṣí tàbí títì ilẹ̀kùn. Nígbà tí ó bá kan ààbò ohùn, ilẹ̀kùn ìtẹ̀wé tí ó lè dènà ohùn jẹ́ ọ̀kan lára àwọn àṣàyàn tí ó dára jùlọ tí ó wà lórí...

Àwọn ìlẹ̀kùn PVC Accordion tí ó pín yàrá ìgbàlejò wa ni a ṣe láti jẹ́ èyí tí ó rọrùn, èyí tí ó ń jẹ́ kí o pín àyè ìgbàlejò rẹ nígbà tí ó bá yẹ tàbí kí o so ó pọ̀ mọ́ ibi kan tí kò ní ìṣòro nípa fífà àwọn ìlẹ̀kùn náà sílẹ̀. Ìyípadà yìí túmọ̀ sí pé o lè ṣẹ̀dá àwọn àyè tí ó bá ara ẹni mu tí ó dára jùlọ fún ọ àti ìdílé rẹ, èyí tí ó fún yàrá ìgbàlejò rẹ ní ìtumọ̀ tuntun. Pẹ̀lú àwọn ìlẹ̀kùn wa, o lè gbádùn ìpamọ́ rẹ láìsí pé o ń fi ìmọ́lẹ̀ àdánidá rú nítorí pé wọ́n ń jẹ́ kí oòrùn tó pọ̀ wọlé. Ànímọ́ yìí ń mú kí...